สวัสดีค่ะ วันนี้โบว์จะมารีวิว Cosluxe Trust Me Wink เป็นดินสอเขียนตาแบบกลิตเตอร์วิ้งๆกระจายค่ะ เนื้อดินสอเป็นแบบครีมเขียนง่าย นุ่มลื่น และไม่เลอะเทอะระหว่างวันค่ะ อันนี้ชอบมากกกเพราะเป็นคนตาหลบในแถมหนังตามันอีก เลยต้องหาอายไลเนอร์และดินสอเขียนตาที่ติดทนเอาอยู่
มีให้เลือก4เฉดสีด้วยกัน สวยๆทั้งน้านน ตามไปดูกันเล้ย
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261141.jpg)
สี Gold Glitter
คอสลุคส์ ทรัสมี วิ๊งค์ สีทองกลิตเตอร์ – สีทองสวยงาม เหมาะใช้กับอายแชโดว สีน้ำตาล สีเอิร์ธโทน สีม่วง สีเขียวก็ยังได้ค่ะ
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261225.jpg)
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261242.jpg)
สี Silver Glitter
คอสลุคส์ ทรัสมี วิ๊งค์ สีเงินกลิตเตอร์ สีเงินสุดวิ้ง ใช้กับอายแชโดว์สีดำ น้ำเงินเข้ม ฟ้า ก็น่าจะเจิดนะคะ มันจะทำให้ตาดูโดดเด่นขึ้นมาเรย
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261271.jpg)
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261285.jpg)
สี Rose Gold Glitter
คอสลุคส์ ทรัสมี วิ๊งค์ สี โรส โกลด์ กลิตเตอร์ – สีชมพูสวยๆที่สามารถใช้กับอายแชโดวสีม่วง ชมพู หรือจะทาเดี่ยวๆก็ได้นะคะ ดูน่ารักดี
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261301.jpg)
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261317.jpg)
สี Sparkling Glitter
คอสลุคส์ ทรัสมี วิ๊งค์ สี สปาร์คลิง กลิตเตอร์ – สีจะคล้ายกับ Silver นะคะแต่มันจะออกครีมๆนัวๆกว่า ทำให้รู้สักว่าแทบจะใช้กับอายแชโดวได้เกือบทุกสีเรย
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261329.jpg)
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2017/01/1427261343.jpg)
Leave a comment