ปกติเรื่องคิ้ว ใครๆก้รู้ว่า cosluxe เค้าเป็นที่1 อยู่แล้ว ความหัวเล็ก เขียนง่าย เนื้อดี ทางเราไม่ว่าจะใช้เอง หรือเวลาไปแต่งหน้า ต้องมีดินสอเจ้าตัว slim brow ติดกระเป๋าตลอด พี่ช่างหลายๆคนก้มีติดกระเป๋ากัน แต่ตอนนี้ นางออกรุ่นฟอร์เมนจ้า คือเรื่องเส้นสาย ความหัวเล็กเขียนง่าย คือมาเหนืออยู่แล้ว แต่สีอะแกร สีดีงามมาก!!!! มีความสะกิดเป็นเส้นคิ้วได้ ไม่โป้ะ!! ดีงามพระราม8
แท่งดินสอมีความมินิมอล ผู้ชายพกได้ หยิบใช้ไม่ต้องอายใครๆ อิอิ
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2018/07/35077325_1674103992706936_7592236615674626048_n.jpg)
หัวสามเหลี่ยมเล็กเรียว
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2018/07/35078852_1674104036040265_4935059547866791936_n.jpg)
Before & after มีความเส้นเล็กเขียนง่าย สะกิดเป็นเส้นๆได้เลย
?
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/f6a/1/16/1f497.png)
![](http://www.cosluxe.com/wp-content/uploads/2018/07/35102691_1674104069373595_2982927788631130112_n.jpg)
Leave a comment